Starfsmenn

Adam Brands Þórarinsson
Stuðningsfulltrúi
Aðalheiður Reynisdóttir
Kennari 5.bekkur
Alda Bjarnadóttir
Íþróttakennari
Almar Örn Halldórsson
Matráður
Anna Kristbjörg Reykdal
aðstoðar matráður
Anna Sigríður Eiríksdóttir
Stuðningsfulltrúi/skólaliði
Antonía Hölludóttir
Stuðningsfulltrúi
Arna Heiðmar Guðmundsdóttir
Kennari 4.bekkur
Ágústa Kristjánsdóttir
Sérkennari
Ásdís Sif Kristjánsdóttir
Kennari 2.bekkur
Birgitta Guðjónsdóttir
Íþróttakennari
Birna Margrét Arnþórsdóttir
Kennari 9.-10. bekkur
Björg Jóna Sigtryggsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Bryndís Arnarsdóttir
Hjúkrunarfræðingur
Dagný Birnisdóttir
skólasafnskennari
Dagur Gautason
Stuðningsfulltrúi
Elfa Rán Rúnarsdóttir
Kennari 2.bekkur
Elfar Árni Aðalsteinsson
Íþróttakennari
Elías Gunnar Þorbjörnsson
Skólastjóri
Elín Berglind Skúladóttir
List- og verkgreinakennari
Erna Rún Friðfinnsdóttir
Kennari 3.bekkur
Fjóla Björk Ottósdóttir
Kennari 6.bekkur
Fjóla Dögg Gunnarsdóttir
Deildarstjóri eldra stigs
Friðrika Tómasdóttir
Kennari 4.bekkur
Guðmundur Friðgeir Guðmundsson
Kennari í uppl. og tæknimennt
Hafdís Unnsteinsdóttir
Kennari 1.bekkur
Helga Guðrún Magnúsdóttir
Kennari 7.-8.bekkur
Hildur Mist L. Pálmarsdóttir
Námsráðgjafi
Hólmfríður Þorgeirsdóttir
Kennari 5.bekkur
Hrafnhildur Una Guðjónsdóttir
Kennari 3.bekkur
Ingibjörg Eyjólfsdóttir
List- og verkgreinakennari
Ingibjörg Ósk Víkingsdóttir
Þroskaþjálfi
Íris Elfa Aðalgeirsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Íris Ósk Tryggvadóttir
Kennari 7.bekkur
Járnbrá Ólafsdóttir
Aðstoðar matráður
Jóhanna Steinunn Árnadóttir
Kennari 8.bekkur
Jóhannes Áslaugsson
List- og verkgreinakennari
Jón Aðalsteinn Brynjólfsson
Kennari 7.-10.bekkur
Jón Heiðar Magnússon
Kennari 7.bekkur
Jónína Vilborg Karlsdóttir
List- og verkgreinakennari
Katrín Jóna Jóhannsdóttir
Stuðningsfulltrúi/skólaliði
Kári Gautason
Stuðningsfulltrúi
Kristín Björnsdóttir Jensen
Kennari 9.-10.bekkur
Kristín Irene Valdemarsdóttir
Verkefnatjóri sérkennslu, í námsleyfi 2022-2023
Lilja Bára Kristjánsdóttir
Kennari 5.bekkur
María Arngrímsdóttir
Ritari
María Ýr Donaire
Skólaliði
Maríanna Ragnarsdóttir
Deildarstjór/staðgengill skólastjóra
Maryam Holton
Kennari 6.bekkur
Regína Sveinbjörnsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Rósa Karlsdóttir
Kennari 1.bekkur
Sandra Ósk Holm Sigurðardóttir
Kennari 7.bekkur
Sara Rut Unnarsdóttir
Íþróttakennari
Sigríður María Bjarnadóttir
List- og verkgreinakennari
Sigríður María Magnúsdóttir
Sérkennari
Sigrún Kristín Jónsdóttir
Sérkennari
Stefán Smári Jónsson
Kennari 9.-10.bekkur
Sunna Lind Bang
Stuðningsfulltrúi
Sunna Svansdóttir
Þroskaþjálfi
Svala Dröfn Árnadóttir
Skólaliði
Særún Guðgeirsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Valur Smári Friðvinsson
Húsvörður
Víkingur Hjartarson
Umsjónaraðili tölvu- og tæknimála
Vordís Guðmundsdóttir
Kennari 9.-10.bekkur
Þórunn Soffía Þórðardóttir
Forstöðukona í Frístund